ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการจำหน่าย สป.ประจำหน่วยครับ  (อ่าน 833 ครั้ง)

sm2 Todsapol

• Newbie
  • *
สอบถามการจำหน่าย สป.ประจำหน่วยครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2015, 05:30:28 PM »
สวัสดีครับ ผมมีสป.ประจำหน่วยดังนี้
       ๑.ผ้าหนาปูนอน
       ๒.ผ้าห่มขนสัตว์
       ๓.ผ้าสำลีห่มนอน
       ๔.ผ้าขาวปูนอน
       ๕.เสื้อกันหนาวแบบแจ๊กเก็ตฟิลด์
       ๖.ที่นอนสีกากีแกมเขียว หนา ๔ นิ้ว
สป.แต่ละอย่างของผม ได้รับมาตั้งแต่ปี ๒๕๓๑ แล้ว ขอทราบการปฏิบัติครับผม
รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

• Newbie
  • *
Re: สอบถามการจำหน่าย สป.ประจำหน่วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2015, 03:59:31 PM »
 :'(

nut

• Administrator
  • Newbie
Re: สอบถามการจำหน่าย สป.ประจำหน่วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2015, 03:12:48 PM »
เรื่องการจำหน่าย รายละเอียดตามไฟล์ที่แนบครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2015, 04:04:13 PM »
ขอบคุณครับ :)